GE IS200TVIBH2BBB Tashar Tashar Girgizar Kasa

Marka: GE

Saukewa: IS200TVIBH2BBB

Farashin naúrar: 999$

Sharadi: Sabo da asali

Garanti mai inganci: Shekara 1

Biya: T/T da Western Union

Lokacin bayarwa: kwana 2-3

Tashar Jirgin Ruwa: China

(Da fatan za a lura cewa ana iya daidaita farashin samfur bisa la'akari da canje-canjen kasuwa ko wasu dalilai. Takaitaccen farashi yana ƙarƙashin daidaitawa.)


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabaɗaya bayanai

Kerawa GE
Abu Na'a Saukewa: IS200TVIBH2BBB
Lambar labarin Saukewa: IS200TVIBH2BBB
Jerin Mark VI
Asalin Amurka (Amurka)
Girma 180*180*30(mm)
Nauyi 0.8 kg
Lambar Tarifu na Kwastam 85389091
Nau'in Hukumar Tasha Vibration

 

Cikakkun bayanai

GE IS200TVIBH2BBB Tashar Tashar Girgizar Kasa

IS200TVIBH2BBB tana aiki azaman allon ƙarewar girgiza. Ya ƙunshi haɗaɗɗiyar da'irori masu yawa waɗanda aka ɗora a samanta don sarrafawa da tattara bayanai. Yana da masu haɗin toshe 14 waɗanda ke gefe ɗaya na allon. IS200TVIBH2BBB yana da manyan tubalan tasha biyu. Waɗannan tubalan tasha suna da layuka biyu na haɗin dunƙulewa. Ta hanyar samar da ingantaccen ƙarfi, ingantaccen sarrafa sigina, da ƙararrawa / ƙayyadaddun dabaru na tafiya, hukumar tana taimakawa haɓaka amincin gabaɗaya da aikin injunan masana'antu, a ƙarshe yana haɓaka ingantaccen aiki da rage ƙarancin lokaci. Daga cikin waɗannan binciken, ana iya haɗa biyu zuwa VVIB don ƙarin aiki. Hukumar VVIB tana ƙididdige siginar ƙaura da saurin gudu, waɗanda ake watsa su akan bas ɗin VME zuwa mai sarrafawa don bincike da sarrafawa. Don sauƙaƙe haɗin haɗin Benly Nevada kayan sa ido na vibration, mai haɗin BNC yana da ƙarin fasalin da ke ba da damar toshe kayan tattara bayanan girgiza mai ɗaukar hoto don kiyaye tsinkaya.

Tambayoyin da ake yawan yi game da samfurin sune kamar haka:

Menene manyan ayyukan IS200TVIBH2BBB?
Haɗa na'urori masu auna jijjiga, tattara da aiwatar da siginar girgiza, da saka idanu kan yanayin girgizar kayan aiki don tabbatar da amintaccen aiki na kayan aiki.

-Yaya ake kula da IS200TVIBH2BBB?
Bincika masu haɗawa da igiyoyi akai-akai. Tsaftace saman allon tasha. Gwada daidaiton siginar girgiza akai-akai.

-Waɗanne nau'ikan firikwensin girgiza ne IS200TVIBH2BBB ke tallafawa?
Ana tallafawa nau'ikan firikwensin jijjiga gama gari.

Saukewa: IS200TVIBH2BBB

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana