GE IS200EPSMG1A EX2100 Exciter Power Supply Module
Gabaɗaya bayanai
Kerawa | GE |
Abu Na'a | Saukewa: IS200EPSMG1A |
Lambar labarin | Saukewa: IS200EPSMG1A |
Jerin | Mark VI |
Asalin | Amurka (Amurka) |
Girma | 180*180*30(mm) |
Nauyi | 0.8 kg |
Lambar Tarifu na Kwastam | 85389091 |
Nau'in | Exciter Power Supply Module |
Cikakkun bayanai
GE IS200EPSMG1A EX2100 Exciter Power Supply Module
EPDM yana ba da iko don sarrafawa, I/O, da allunan kariya. An ɗora shi a jikin EPBP kuma yana karɓar wadatar 125 V DC daga baturin tashar, da ɗaya ko biyu 115 V AC kayan aiki. Duk abubuwan shigar da wutar lantarki analog ne. Ana tsara kowane wadatar AC zuwa wadatar 125 V DC ta mai sauya AC-DC (DACA). Wuraren wutar lantarki guda biyu ko uku na DC da aka haifar an haɗa su tare daban-daban don samar da tushen wutar lantarki na DC, mai suna P125V da N125V. Saboda tsakiyar ƙasa, ƙimar ƙasa na waɗannan voltages sune + 62.5 V da -62.5 V zuwa ƙasa. Abubuwan samar da wutar lantarki guda ɗaya da aka bayar ga hukumar motsa jiki an haɗa su. Suna da jujjuyawar kunnawa/kashe, da igiyar fitilar LED koren don nuna wadatar wutar lantarki. Waɗannan abubuwan fitarwa na iya ba da allunan EGPA guda uku, allon EXTB ɗaya, da na'urorin EPSM guda uku waɗanda ke ba da masu sarrafawa uku.
Tambayoyin da ake yawan yi game da samfurin sune kamar haka:
Menene GE IS200EPSMG1A?
IS200EPSMG1A shine tsarin wutar lantarki mai ban sha'awa wanda General Electric (GE) ya tsara don tsarin sarrafa tashin hankali na EX2100. Yana ba da iko ga tsarin exciter a aikace-aikacen sarrafa turbin.
- Menene babban aikin GE IS200EPSMG1A?
Samar da ikon da aka tsara zuwa tsarin exciter don tabbatar da kwanciyar hankali da ingantaccen aiki na tsarin kula da tashin hankali.
-A ina ake yawan amfani da shi?
Ana amfani dashi a cikin tsarin sarrafa injin turbi, musamman a aikace-aikacen samar da wutar lantarki.
